เมื่อวันพฤหัสบดีที่ ๘ ธันวาคม ๒๕๖๕ ดร.หฤทัย บุญประดับ ผอ.สพป.สมุทรสาคร พร้อมด้วย นาย สมใจ ผิวสา รอง ผอ.สพป.สมุทรสาคร และผู้อำนวยการสถานศึกษาที่ได้รับเงินอุดหนุนเข้าร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ “การส่งเสริมและพัฒนากีฬาจังหวัดสมุทรสาคร” และ “การจัดการศึกษา” เพื่อให้ความร่วมมือด้านการพัฒนากีฬาและการจัดการศึกษาเป็นไปอย่างต่อเนื่อง ณ ห้องประชุมสาครบุรี (ชั้น ๔) องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร
- กิจกรรมการแข่งขันทักษะทางวิชาการ กลุ่มโรงเรียนในพระราชูปถัมภ์ ในงานนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ “ร้อยใจภักดิ์ นฤบดินทร์ปิ่นสยาม เทิดไท้องค์ราชา มหาวชิราลงกรณ ๗๒ พรรษา” - 17 กรกฎาคม 2024
- สพป.สมุทรสาคร ประชุมชี้แจงการขับเคลื่อนโครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพตามพหุปัญญา ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน - 17 กรกฎาคม 2024
- ผอ.สพป.สมุทรสาคร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.สมุทรสาคร - 10 กรกฎาคม 2024