วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 08.00 น. ดร.เจนภพ ชัยวรรณ ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 1 พร้อมด้วยรองผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 1 , ผู้อำนวยการกลุ่ม , บุคลากรในสังกัดสพป.พิษณุโลก เขต 1 ร่วมเคารพธงชาติ สวดมนต์ ไหว้พระ แผ่เมตตา กล่าวคำปฏิญาณเขตสุจริต กล่าวคำปฏิญาณตนเป็นข้าราชการทีดี และแจ้งข้อราชการก่อนการปฏิบัติหน้าที่ ณ บริวเณเสาธง สพป.พิษณุโลก เขต 1
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_6802-1-1600x1070.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_6814-1600x1070.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_6827-1600x1070.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_6865-1600x1070.jpg)
- สพป.พิษณุโลก เขต 1 ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2567 - 19 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต 1 จัดพิธีมอบบ้านตามโครงการบ้านปันสุข พิษณุโลก เขต 1 - 19 กรกฎาคม 2024
- การอบรมส่งเสริมการเรียนรู้เทคโนโลยีดิจิทัลและความปลอดภัยทางไซเบอร์ของบุคลากรในสังกัด สพป.พิษณุโลก เขต 1 - 10 กรกฎาคม 2024