วันที่ 23 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.เจนภพ ชัยวรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1 ร่วมประชุมคณะกรรมการคุ้มครองเด็กจังหวัดพิษณุโลก ครั้งที่ 1/2566 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาระบบและขับเคลื่อนกลไกการปกป้องคุ้มครองเด็กและเยาวชน ตาม พ.ร.บ.คุ้มครองเด็ก พ.ศ. 2546 โดยมี นายพชรเสฏฐ์ บุญศิริสาริศา รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานในการประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดพิษณุโลก
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-221.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-199-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-198-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/4-176-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/5-177-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/6-147-1600x1067.jpg)
- สพป.พิษณุโลก เขต 1 ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2567 - 19 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต 1 จัดพิธีมอบบ้านตามโครงการบ้านปันสุข พิษณุโลก เขต 1 - 19 กรกฎาคม 2024
- การอบรมส่งเสริมการเรียนรู้เทคโนโลยีดิจิทัลและความปลอดภัยทางไซเบอร์ของบุคลากรในสังกัด สพป.พิษณุโลก เขต 1 - 10 กรกฎาคม 2024