วันที่ 28 เมษายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.นิอร ศรีสุนทร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 1 เป็นประธานการประชุมการบริหารงานเขตสุจริต และมอบนโยบาย การบริหารงานเขตสุจริตให้กับบุคลากรในสังกัด เพื่อนำไปบูรณาการปรับใช้ ในหน้าที่ของตนและมอบโอวาทในการทำงานให้ประสบผลสำเร็จ โดยมีรองผู้อำนวยการ สพป.ชลบุรี เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรทุกท่านเข้าร่วมรับฟังนโยบาย ณ ห้องประชุม อาคาร 1 ชั้น 3 สพป.ชลบุรี เขต 1
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/04/1-180.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__9469963.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__9469965.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__9469966.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__9469967.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__9469968.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__9469969.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__9469970.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__9469971.jpg)
- สพป.ชลบุรี เขต 1 จัดกิจกรรม 5 ส. ทำความดี “เขตสุจริต จิตอาสา” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 พัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา - 23 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 อบรมการเสริมสร้างความปลอดภัยในสถานศึกษา - 10 กรกฎาคม 2024