วันที่ 23 ตุลาคม 2566 ดร.อมรรัตน์ เชิงหอม ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมพิธีวางพวงมาลา และถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 โดยมี ว่าที่ร้อยตรีภูมิศักดิ์ ขำปู่ นายอำเภอศรีสงคราม เป็นประธานในพิธี ณ บริเวณลานหน้าที่ว่าการอำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-2-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-3-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-4-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-5-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-6-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-7-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-8-1.jpg)
- การประชุมคณะกรรมการ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 ครั้งที่ 7/2567 - 19 มิถุนายน 2024
- รับนโยบายผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม - 9 พฤษภาคม 2024
- รวมการประชุมมอบนโยบายการเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน ปีการศึกษา 2567 - 25 เมษายน 2024