วันที่ 27 พฤศจิกายน 2566 ดร.เอกวัฒน์ ล้อสุนิรันดร์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 1 พร้อมด้วย ดร.ดารณี กีรติปกรณ์ รองผู้อำนวยการ สพป.ชลบุรี เขต 1 นางสาวศรีพรรณ ชุมภูหมุด ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและศึกษาในสังกัด และเครือข่ายฯ ลงพื้นที่ออกตรวจสถานที่สุ่มเสี่ยง เพื่อเฝ้าระวังด้านความปลอดภัย ความประพฤตินักเรียนและนักศึกษาในเทศกาลวันลอยกระทง ตามแหล่งมั่วสุมต่าง ๆ เพื่อป้องกันมิให้เกิดพฤติกรรมอันไม่พึงประสงค์
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__67411977.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/P1082013-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__67526679.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__67526675.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__67526673.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__67526671.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__67526670.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__25419791.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__25419790.jpg)
- สพป.ชลบุรี เขต 1 จัดกิจกรรม 5 ส. ทำความดี “เขตสุจริต จิตอาสา” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 พัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา - 23 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 อบรมการเสริมสร้างความปลอดภัยในสถานศึกษา - 10 กรกฎาคม 2024