วันอังคารที่ 28 พฤศจิกายน 2566 เวลา 9.00 น. นางสุชาดา ลิ่มสวัสดิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฎร์ธานี เขต 2 พร้อมด้วยบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาฯ เข้าร่วมประชุมการสะท้อนผลการดำเนินงานขับเคลื่อนระบบกลไกในการบริหารการศึกษาเพื่อส่งเสริมการเรียนรู้ของผู้เรียนตามมาตรฐานสมรรถนะในพื้นที่นวัตกรรมการศึกษาจังหวัดสุราษฎร์ธานี ณ โรงแรมไดมอนด์พลาซ่า โดยมีนายบันดาล สถิรชวาล รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี เป็นประธานเปิดการประชุม ภาพ/ข่าว ปิยดา ปิยกาญจน์ นักจัดการงานทั่วไป สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-193-1600x1021.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-173-1600x778.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/5-156-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-219.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/166861_0-1600x1017.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/166865_0-1600x1274.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-192.jpg)
- สพป. สุราษฎร์ธานี เขต 2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน ประจำปี 2567 - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมหน่วยพัฒนาภาคใต้ สำหรับตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษาและรองผู้อำนวยสถานศึกษา ระยะที่ 2 - 26 กรกฎาคม 2024
- การประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฎร์ธานี เขต 2 ครั้งที่ 8/2567 - 25 กรกฎาคม 2024