วันที่ 4 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.เอกวัฒน์ ล้อสุนิรันดร์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 1 พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ สพป.ชลบุรี เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม และบุคลากรในสังกัด ร่วมจัดกิจกรรมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหา
ภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา วันพ่อแห่งชาติและวันดินโลก
(5 ธันวาคม) พร้อมทั้งประกาศเจตนารมณ์สุจริตและประกาศนโยบายไม่รับของขวัญ (No Gift Policy) และ
จัดกิจกรรม “Chon 1 รวมใจภักดิ์ รักษ์ความสะอาด” กิจกรรม 5 ส ปรับตกแต่งภูมิทัศน์ ทาสีสัญลักษณ์การจราจร ณ บริเวณรอบอาคาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 1
- สพป.ชลบุรี เขต 1 จัดกิจกรรม 5 ส. ทำความดี “เขตสุจริต จิตอาสา” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 พัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา - 23 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 อบรมการเสริมสร้างความปลอดภัยในสถานศึกษา - 10 กรกฎาคม 2024