![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__116842531_0.jpg)
วันพุธที่ 6 ธันวาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายวิทยา ยางสุด ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี ปีการศึกษา 2567 เพื่อรับทราบนโยบายและแนวปฏิบัติเกี่ยวกับการรับนักเรียน สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปีการศึกษา 2567 เพื่อให้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สถานศึกษาในสังกัดและหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง สามารถดำเนินการไปในทิศทางเดียวกัน โดยมี นางสาวเรณู ภู่อ่อน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี พร้อมด้วย นางสาวบุศรินทร์ บุญรอด ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา บุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และคณะกรรมการที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมฯ ณ ห้องประชุม ชั้น 2 สพป.สิงห์บุรี
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__116842528_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__116842530_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__116842532_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__116842536_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__116842535_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__116842534_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__116842533_0.jpg)
- สพป.สิงห์บุรี จัดการประชุมการขับเคลื่อน ITA Online ของสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 12 กรกฎาคม 2024
- สพป.สิงห์บุรี ร่วมเปิดโครงการ “อนุบาลค่ายบางระจัน ห่วงใย สร้างให้นักเรียน” (สุขาดี มีความสุข) - 10 กรกฎาคม 2024
- สพป.สิงห์บุรี ตรวจเยี่ยมสนามสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัด สพฐ. ปี พ.ศ.2567 (ภาค ค) - 22 มิถุนายน 2024