วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น.
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต ๔ นำโดย นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ นำคณะผู้บริหาร ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรม “สพฐ รวมใจภักดิ์ เรารักกรมสมเด็จพระเทพ” ณ ลานหน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__15564853_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__15564860_0.jpg)
- สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ออกตรวจพื้นที่สุ่มเสี่ยงเพื่อเฝ้าระังเหตุ และสร้างความปลอดภัยในเทศกาลวันวาเลนไทน์ - 15 กุมภาพันธ์ 2024
- สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 จัดกิจกรรม “สพฐ. รวมใจภักดิ์ เรารักกรมสมเด็จพระเทพ” - 14 กุมภาพันธ์ 2024
- สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมพิธีอัญเชิญถ้วยพระราชทาน BURIRAM MARATHON 2024 - 26 มกราคม 2024