นางนุชสรา ทองดอนคำ รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ประธานคณะกรรมการประเมินนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระะราชทาน ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับกลุ่มจังหวัดที่ 7 ระดับมัธยมศึกษาตอนปลายขนาดกลาง พร้อมคณะกรรมการ ประเมิน น.ส.ดารุณี พลกลาง นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนเมตตาวิทยา โดยมี ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู ผู้ปกครอง ร่วมให้ข้อมูลในการประเมินตามหลักเกณฑ์ วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 ณ โรงเรียนเมตตาวิทยา อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2-115.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/3-96.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/4-85.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/5-74.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5255.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5267.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5274.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5294.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5327.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5354.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5362.jpg)
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024