วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567 ผู้บริหาร และบุคลากร สพป.พิษณุโลก เขต 2 พร้อมใจใส่เสื้อผ้าสีม่วง “รวมใจภักดิ์ เรารักกรมสมเด็จพระเทพฯ” เพื่อเทิดทูนพระเกียรติ และแสดงพลังความจงรักภักดี ต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ อันเป็นที่รัก และเทิดทูนยิ่ง
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5537.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5530.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5529.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5525.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5517.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5512.jpg)
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024