วันพุธที่ ๒๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗
ดร.บดินท์ ธรรมสังวาลย์ ผอ.สพป.สมุทรสาคร พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ สพป.สมุทรสาคร เข้าร่วมงานแสดงสัมฤทธิ์ผลของโรงเรียนคุณภาพ พิธีเปิดห้องประชุมและเรือนอาชีพ โดย นางกัญญ์ณิชา ทองงาม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองซื่อ เป็นผู้กล่าวรายงาน และ ดร.ชนะ สุ่มมาตย์ ผู้เชี่ยวชาญด้านการพัฒนาการแนะแนวของ สพฐ. เป็นประธานกล่าวเปิดงาน ณ โรงเรียนบ้านคลองชื่อ (ประสาธชำนาญราษฎร์บำรุง) อำเภอเมืองสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร
- กิจกรรมการแข่งขันทักษะทางวิชาการ กลุ่มโรงเรียนในพระราชูปถัมภ์ ในงานนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ “ร้อยใจภักดิ์ นฤบดินทร์ปิ่นสยาม เทิดไท้องค์ราชา มหาวชิราลงกรณ ๗๒ พรรษา” - 17 กรกฎาคม 2024
- สพป.สมุทรสาคร ประชุมชี้แจงการขับเคลื่อนโครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพตามพหุปัญญา ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน - 17 กรกฎาคม 2024
- ผอ.สพป.สมุทรสาคร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.สมุทรสาคร - 10 กรกฎาคม 2024