วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 ดร.เอกวัฒน์ ล้อสุนิรันดร์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 1 พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการ สพป.ชลบุรี เขต 1 และศึกษานิเทศก์ ได้ตรวจเยี่ยมการประเมินคุณภาพผู้เรียน (NT) ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2566 ของโรงเรียนในสังกัด เพื่อกำกับ ติดตาม พร้อมทั้งให้กำลังใจข้าราชการครูที่ปฏิบัติหน้าที่ในระดับสนามสอบให้มีความเรียบร้อยเป็นไปตามข้อปฏิบัติที่สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กำหนด
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/5_0-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__43638833_0-1600x1201.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/251ee092-71f8-4a1d-bede-aa1fae47e0d6-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/65229-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1109625_0-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2-174-1600x1067.jpg)
- สพป.ชลบุรี เขต 1 จัดกิจกรรม 5 ส. ทำความดี “เขตสุจริต จิตอาสา” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 พัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา - 23 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 อบรมการเสริมสร้างความปลอดภัยในสถานศึกษา - 10 กรกฎาคม 2024