วันที่ 2 เมษายน 2567 นายภิญโญ กันหา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ นายกิตติภพ สระสงครามภู นางขันธมาศ หลวงเพชร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 นำข้าราชการในสังกัดร่วมทำบุญตักบาตรทุกวันอังคาร และทำบุญถวายเป็นพระราชกุศลเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ณ ห้องประชุมเชิงเขา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/472931_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/472932_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/472939_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/472940_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/472937_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/472933_0.jpg)
- การอบรมเชิงปฏิบัติการยกระดับคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาในสังกัด สพป.ลพบุรี เขต 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 19 กรกฎาคม 2024
- สพป.ลพบุรี เขต 2 ดำเนินการจัดกิจกรรม Kick Off “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” - 10 กรกฎาคม 2024
- สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมต้อนรับ พลเอก บัณฑิตย์ มลายอริศูนย์ องคมนตรี - 7 มิถุนายน 2024