ดร.ผกาภรณ์ พลายสังข์ ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม บุคลากร ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมให้การต้อนรับ นางนุชนาถ ชัยพันธุ์ ในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 โดยมี นายยศภัค จรัสศุภชยา ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 3 ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สพป.พิษณุโลก เขต 3 ร่วมแสดงความยินดี และเดินทางมาส่ง วันที่ 4 เมษายน 2567 ณ ห้องประชุมดินทอง 1 สพป.พิษณุโลก เขต 2
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/2-24.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-19.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9063.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9070.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9073.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9085.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9090.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9121.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9135.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9150.jpg)
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024