วันที่ 10 เมษายน 2567 นายรังสรรค์ คำชาย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1 (กรรมการและเลขานุการ) ร่วมเป็นคณะกรรมการประเมิน (Evaluation Team) ในการประเมินสัมฤทธิผล
การปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการ
การศึกษาขั้นพื้นฐาน ในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 1 ของเขตตรวจราชการที่ 18 โดยมี นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานกรรมการ พร้อมด้วย นายยศภัค จรัสศุภชยา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 3
(กรรมการ) ร่วมประเมินในครั้งนี้ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต 2
- สพป.พิษณุโลก เขต 1 ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2567 - 19 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต 1 จัดพิธีมอบบ้านตามโครงการบ้านปันสุข พิษณุโลก เขต 1 - 19 กรกฎาคม 2024
- การอบรมส่งเสริมการเรียนรู้เทคโนโลยีดิจิทัลและความปลอดภัยทางไซเบอร์ของบุคลากรในสังกัด สพป.พิษณุโลก เขต 1 - 10 กรกฎาคม 2024