วันพฤหัสบดีที่ ๑๘ เมษายน ๒๕๖๗
๑. ดร.บดินท์ ธรรมสังวาลย์ ผอ.สพป.สมุทรสาคร พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.สมุทรสาคร ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากร สพป.สมุทรสาคร เข้าร่วมกิจกรรมรดน้ำ ขอพรผู้ใหญ่ เนื่องในโอกาสวันสงกรานต์ ๒๕๖๗ จาก ดร.สมชัย ชวลิตธาดา และ นายพิศุทธิ์ วีระจิตต์ (คณะกรรมการ อ.ก.ค.ศ.) ณ ห้องประชุมเสมาสาคร (ชั้น ๓) สพป.สมุทรสาคร
๒. ดร.บดินท์ ธรรมสังวาลย์ ผอ.สพป.สมุทรสาคร เข้าร่วมการประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสมุทรสาคร ครั้งที่ ๔/๒๕๖๗ ในตำแหน่งอนุกรรมการและเลขานุการ พร้อมด้วย คณะกรรมการฯ และบุคลากรผู้เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมพิพัฒน์สาครธรรม (ชั้น ๒) สพป.สมุทรสาคร โดยมี ดร.พะโยม ชิณวงศ์ เป็นประธานในการประชุมฯ แบบออนไลน์
- กิจกรรมการแข่งขันทักษะทางวิชาการ กลุ่มโรงเรียนในพระราชูปถัมภ์ ในงานนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ “ร้อยใจภักดิ์ นฤบดินทร์ปิ่นสยาม เทิดไท้องค์ราชา มหาวชิราลงกรณ ๗๒ พรรษา” - 17 กรกฎาคม 2024
- สพป.สมุทรสาคร ประชุมชี้แจงการขับเคลื่อนโครงการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพตามพหุปัญญา ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน - 17 กรกฎาคม 2024
- ผอ.สพป.สมุทรสาคร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.สมุทรสาคร - 10 กรกฎาคม 2024