วันที่ 25 พฤษภาคม 2567 ดร.ชรินรัตน์ แผงดี ผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการ คณะครูและนักเรียนชมรมรวงข้าวสตูดิโอ โรงเรียนลาดยาววิทยาคม สพม.นครสวรรค์ ได้รับโล่รางวัล รองชนะเลิศ อันดับ 3 ในการประกวดภาพยนตร์สั้น โครงการเยาวชนคนกล้า ต่อต้านทุจริต โรงเรียนคุณธรรม มูลนิธิยุวพัฒน์ ณ ห้องประชุมวายุภักษ์ แกรนด์บอลรูม ชั้น 4 โรงแรมเซ็นทารา ไลฟ์ ศูนย์ราชการและคอนเวนชันเซ็นเตอร์ แจ้งวัฒนะ กรุงเทพฯ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/355279_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/355280_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/355281.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/355281_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/355282_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/355283_0-1600x873.jpg)
- เยาวชนกล้าแผ่นดินมุกดาหาร 5 สถานศึกษา ในสังกัด สพม.มุกดาหาร จัดค่ายกล้าอาสามุกดาหาร ปีที่ 2 “แบ่งรักสร้างสีสัน จากพี่กล้าแผ่นดินสู่น้องโรงเรียนบ้านป่าหวาย“ - 4 มิถุนายน 2024
- นักเรียนชมรมรวงข้าวสตูดิโอ โรงเรียนลาดยาววิทยาคม สพม.นครสวรรค์ ได้รับโล่รางวัล รองชนะเลิศ อันดับ 3 ในการประกวดภาพยนตร์สั้น โครงการเยาวชนคนกล้า ต่อต้านทุจริต โรงเรียนคุณธรรม มูลนิธิยุวพัฒน์ - 27 พฤษภาคม 2024
- ค่ายกล้าอาสาต้นกล้าเมืองจุน ปีที่ 1 ณ โรงเรียนบ้านปางผักหม สพป.พะเยา เขต 2 - 2 พฤษภาคม 2024