วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม 2567 นายอุทัย คำสีหา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศการเตรียมความพร้อมเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 คาราวานเปิดเทอมเติมพลังใจไปด้วยกัน “3U to Creative School” ณ โรงเรียนเขาสิงโต อ.เมืองสระแก้ว จ.สระแก้ว
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-226.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-210.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-174.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-154.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-154.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/6-136.jpg)
- สพป.สระแก้ว เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศการเตรียมความพร้อมเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 - 29 พฤษภาคม 2024
- สพป.สระแก้ว เขต 1 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 “Kick Off สุขาดี มีความสุข” - 8 พฤษภาคม 2024
- สพป.สระแก้ว เขต 1 ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 1 พฤษภาคม 2024