วันพุธที่ 1 พฤษภาคม เวลา 09.30 น. นายอุทัย คำสีหา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 มอบหมายให้ นางพรพนา บัวอินทร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 นำบุคลากรกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฏาคม 2567 (กิจกรรม Big cleaning day) ณ ศาลากลางจังหวัดสระแก้ว
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111-1600x1066.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/222.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/33-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/44.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/66.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/77-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/55.jpg)
- สพป.สระแก้ว เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศการเตรียมความพร้อมเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 - 29 พฤษภาคม 2024
- สพป.สระแก้ว เขต 1 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 “Kick Off สุขาดี มีความสุข” - 8 พฤษภาคม 2024
- สพป.สระแก้ว เขต 1 ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 1 พฤษภาคม 2024