![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/c6a17aea-b709-475b-87b9-aebe68225a28.jpg)
วันที่ 24 มีนาคม 2564 เวลา 08.30 น. นายสุรเชษฐ์ พละเอ็น ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาฬสินธุ์ เขต 2 พร้อมด้วยนายเคน อาจดวงดี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาฬสินธุ์ เขต 2 และผู้รับผิดชอบงานตรวจราชการ เข้าร่วมประชุมเพื่อรับมอบนโยบายการตรวจราชการและติดตามประเมินผลการจัดการศึกษาของกระทรวงศึกษาธิการ จากผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ ณ ห้องฟ้าแดดสงยาง ชั้น 2 ศูนย์ราชการจังหวัดกาฬสินธุ์