เมื่อวันที่ 5 กรกฎาคม 2564 / สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต 2 จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2564 โดยนายสมชาย อรุณธัญญา ผู้อำนวยการสำนักงาน เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นายภาณพ แจ้งพลอย นายธนพล นาเลาว์ นายนิติศาสตร์ พรมแสงใส รอง ผอ.สพป.จันทบุรี เขต 2 ได้นำคณะข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ประจำรัชกาล (ต้นรวงผึ้ง) เพื่อร่วมกันแสดงความจงรักภักดี และถวายพระพรชัยมงคล ณ บริเวณด้านหน้าอาคารสำนักงาน สพป.จันทบุรี เขต 2
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/07/DSC_8397.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/07/DSC_8420.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/07/DSC_8426.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/07/DSC_8430.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/07/DSC_8440.jpg)
- สพป.จันทบุรี เขต 2 จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2564 - 6 กรกฎาคม 2021
- สพป.จันทบุรี เขต 2ประกาศเจตจำนงต่อต้านการทุจริต - 6 กรกฎาคม 2021
- สพป.จันทบุรี เขต 2 ร่วมประชุมวีดีโอคอนเฟอร์เร็นท์ โรงเรียนคุณภาพฯ - 22 มกราคม 2021