วันนี้ 9 ก.ย.2564 เวลา 11.30 น. นางไปรผดา โปติบุตร ผอ.สพม.สุพรรณบุรีออกตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษาที่เป็นศูนย์พักคอยผู้ป่วยโควิด ณ โรงเรียนบ่อสุพรรณวิทยา จำนวน 100 เตียง และโรงเรียนหนองวัลย์เปรียงวิทยา จำนวน 100 เตียง โดยปฏิบัติตามมาตรการการป้องการการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) อย่างเคร่งครัด
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/09/14716006359461.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/09/14716005726159.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/09/14716194109457.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/09/14716194053653.jpg)
- ผอ.สพม.สุพรรณบุรี ออกตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจ คณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา - 9 กันยายน 2021
- ผอ.สพม.สุพรรณบุรี ออกตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะผู้บริหารครู และบุคลากรทางการศึกษาพร้อมทั้งตรวจเยี่ยมศูนย์พักคอยผู้ป่วยโควิด - 9 กันยายน 2021
- สพม.สุพรรณบุรี อันดับ 1 ปรับปรุงประสิทธิภาพในการปฏิบัติราชการ - 15 กรกฎาคม 2021