วันที่ 9 ก.ย.2564 เวลา 14.00 น. นางไปรผดา โปติบุตร ผอ.สพม.สุพรรณบุรี ออกตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 5 และโรงเรียนสองพี่น้องวิทยา อำเภอสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/09/14716681598839.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/09/14716681352694.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/09/14716673856021.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/09/14716676886061.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/09/14716682602743.jpg)
- ผอ.สพม.สุพรรณบุรี ออกตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจ คณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา - 9 กันยายน 2021
- ผอ.สพม.สุพรรณบุรี ออกตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะผู้บริหารครู และบุคลากรทางการศึกษาพร้อมทั้งตรวจเยี่ยมศูนย์พักคอยผู้ป่วยโควิด - 9 กันยายน 2021
- สพม.สุพรรณบุรี อันดับ 1 ปรับปรุงประสิทธิภาพในการปฏิบัติราชการ - 15 กรกฎาคม 2021