วันที่ 15 ตุลาคม 2564 เวลา 09.30 น. ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นประธานในการประชุมผู้บริหาร ประธานสหวิทยาเขต เลขานุการสหวิทยาเขต นายกสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดร้อยเอ็ด และเลขานุการสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดร้อยเอ็ด ครั้งที่ 1 / 2564 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด พร้อมด้วย ดร.ธนา โด่งพิมาย นายยอดรัก บุรวัฒน์ นายวงศกร ประกอบนันท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เพื่อหารือแนวทางการจัดงานกฐินสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ประจำปี 2564 ระหว่างวันที่ 23 – 24 ตุลาคม 2564 ซึ่งมีกำหนดทอดถวาย ณ วัดบ้านยางกู่ ตำบลมะอึ อำเภอธวัชบุรี จังหวัดร้อยเอ็ด ณ ห้องประชุมอินทนิล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/สำเนาของ-สำเนาของ-สำเนาของ-Black-and-White-Fashion-Youth-Modern-Email-Newsleter-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_1847.jpg)
- สพม.ร้อยเอ็ด เข้าร่วมการประชุมการขับเคลื่อนสถานีแก้หนี้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 5/2567 ผ่านระบบสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (Zoom Meeting)สพม.ร้อยเอ็ด - 16 พฤษภาคม 2024
- สพม.ร้อยเอ็ด ร่วมพิธีเปิดกิจกรรม KICK OFF “สุขาดี มีความสุข” - 6 พฤษภาคม 2024
- สพม.ร้อยเอ็ด รับมอบนโยบายด้านการศึกษา “เรียนดี มีความสุข” โดย พลตำรวจเอกเพิ่มพูน ชิดชอบ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ - 30 พฤศจิกายน 2023