ในวันจันทร์ที่ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2564 ดร.ณัฐกุล รุณผาบ ผอ.สพป.ลำพูน เขต 1 เป็นประธานในการประชุมผู้บริหารการศึกษา และผู้บริหารสถานศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำพูน เขต 1 ครั้งที่ 2/2564 โดยมีคณะรอง ผอ.สพป.ลำพูน เขต 1 พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่มฯ ร่วมกับบุคลากร สพป.ลำพูน เขต 1 และผู้อำนวยการโรงเรียนทุกโรงในสังกัดฯ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมจาจุรี สพป.ลำพูน เขต 1 อ.เมือง จ.ลำพูน
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/DSC_0939.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/DSC_0980.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/DSC_0978.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/DSC_0977.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/DSC_0954-1.jpg)