วันที่ 2 สิงหาคม 2565 เวลา 13.30 น. นายวิรัตน์ ไกรแก้ว ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช (ผอ.สพป.นศ.3) ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการจัดการเรียนการสอนโรงเรียนวัดธงทอง อำเภอร่อนพิบูลย์ จังหวัดนครศรีธรรมราช
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/08/188598.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/08/188599.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/08/188603.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/08/188606.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/08/S__84541662.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/08/S__84541666.jpg)
- สพป.นครศรีธรรมราช เขต 3 รับฟังการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ทั่วประเทศ ครั้งที่ 7/2565 ระบบ Video Conference - 3 สิงหาคม 2022
- ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครศรีธรรมราช ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการจัดการเรียนการสอนโรงเรียนวัดธงทอง - 2 สิงหาคม 2022
- ผอ.สพป.นครศรีธรรมราช เขต 3 ประชุมเชิงปฏิบัติการนำนโยบายสู่การขับเคลื่อนโรงเรียนคุณภาพ - 2 สิงหาคม 2022