![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-9.jpg)
วันที่ 6 ตุลาคม 2565 นายยศภัค จรัสศุภชยา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 3 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดหัวเข้าสมอคร้า อำเภอพรหมพิราม จังหวัดพิษณุโลก ร่วมกิจกรรมการแข่งขันกีฬานักเรียนเครือข่ายพรหมพิราม 8 จำนวน 5 โรงเรียน พร้อมทั้ง สำรวจอาคารเรียน สถานที่ การจัดการสิ่งแวดล้อม เพื่อความปลอดภัยของนักเรียนเป็นสำคัญ โดยมี นายรุ่ง จันทร์ทอง ประธานเครือข่ายฯ พรหมพิราม 8 คณะผู้บริหารสถานศึกษา และผู้นำท้องที่ท้องถิ่นให้การต้อนรับอย่างดียิ่ง
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2-11.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/4-7.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2565100602-plk3_pr-6.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2565100602-plk3_pr-8.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2565100602-plk3_pr-10.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2565100602-plk3_pr-13.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2565100602-plk3_pr-15.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2565100602-plk3_pr-16.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2565100602-plk3_pr-21.jpg)