วันที่ 8 ธันวาคม 2565 เวลา 14.30
นายสุริยะ ใจวงษ์ ผอ. สพป. กาฬสินธุ์ เขต 3
พร้อมด้วย ผอ.โรงเรียนกลุ่มอำเภอนามนลงพื้นที่ “ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจการแข่งขันกีฬากลุ่มโรงเรียนอำเภอนามน” ณ สนามกีฬา โรงเรียนชุมชนหลักเหลี่ยมวิทยาคม อ.นามน จ.กาฬสินธุ์
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/7562A06D-9EBD-4AF9-AC02-12B458425069.jpeg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1592852D-1577-415A-AC24-0C9077F3A8E7.jpeg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/C4157B43-3C96-4588-8576-C54D6E978D89.jpeg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1F20EA1F-4E3F-4DE0-8261-9EB8A3D4C4CC.jpeg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/A884E5B5-859F-47FB-AE9D-B004FDB9BBF3.jpeg)
- สพป.กาฬสินธุ์ เขต3 จัดกิจกรรมเคารพธงชาติ- สวดมนต์ไหว้พระ ณณหน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ประถมศึกษากาฬสินธุ์เขต ๓ - 9 มกราคม 2023
- สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจการแข่งกีฬากลุ่มโรงเรียนอำเภอนามน - 8 ธันวาคม 2022
- สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจการแข่งขันกีฬาสามอ่างเกมส์ - 8 ธันวาคม 2022