วันที่ 22 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. นางนัฑวิภรณ์ จันต๊ะพรมมา ผอ.สพป.น่าน เขต 2พร้อมด้วยนายพรชัย นาชัยเวียง รองผอ.สพป.น่าน เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรทางการศึกษาสพป.น่าน เขต 2 รับการตรวจราชการจาก ดร.สุรศักดิ์ อินศรีไกร ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการและคณะ ตรวจราชการและติดตามประเมินผลนโยบาย และจุดเน้นของกระทรวงศึกษาธิการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ระยะที่ 1 (ตุลาคม – ธันวาคม 2565) ณ ห้องประชุมจำปาน่าน สพป.น่าน เขต 2
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_2424-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_2430-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_2484-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_2450-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_2462-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_2479-1-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_2484-1-1600x1067.jpg)
- ตรวจราชการและติดตามประเมินผลนโยบายและจุดเน้นของกระทรวงศึกษาธิการ - 23 ธันวาคม 2022
- ถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนธิราเทพยวดี - 7 ธันวาคม 2022
- สพป.น่าน เขต 2 จัดโครงการค่าย”เยาวชน…รักษ์พงไพร เฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี” ประจำปี 2565 - 30 กรกฎาคม 2022