เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม 2566 ดร.ณัฐกุล รุณผาบ ผอ.สพป.ลำพูน เขต 1 ออกตรวจเยี่ยมติดตามการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียนในสังกัดฯ ช่วงเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ของโรงเรียนในเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาอำเภอเแม่ทา พร้อมให้กำลังใจผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน พร้อมได้ประชุมคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เพื่อมอบนโยบายทางด้านการจัดการศึกษาแก่ผู้บริหาร ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา เพื่อนำไปพัฒนาการจัดการเรียนรู้ของสถานศึกษา โดยได้เดินทางไปยังโรงเรียนบ้านแม่เมย อ.แม่ทา จ.ลำพูน
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/345733.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_รร.บ้านแม่เมย_230601_7.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_รร.บ้านแม่เมย_230601_12.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_รร.บ้านแม่เมย_230601_15.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_รร.บ้านแม่เมย_230601_17.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_รร.บ้านแม่เมย_230601_23.jpg)