วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 ดร.อุดมพร กันทะใจ ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 2 นำคณะผู้บริหาร ข้าราชการและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรม “สพฐ.รวมใจภักดิ์ เรารักกรมสมเด็จพระเทพ ฯ“ โดยใส่เสื้อผ้าสีม่วงโดยพร้อมเพรียงกัน เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติและแสดงพลังความจงรักภักดีต่อสถาบันอันเป็นที่รักและเทิดทูนของปวงชนชาวไทย
ชมภาพเพิ่มเติม >>>
https://drive.google.com/drive/folders/16Wrv9u8–Y2r1Q_cx2GvdJAzxSBKWIdS?usp=drive_link
- สพป.เชียงใหม่ เขต 2 จัดกิจกรรมทำบุญตักบาตร ถวายเทียนพรรษา พิธีเจริญพระพุทธมนต์ และจิตอาสา - 15 กรกฎาคม 2024
- สพป.เชียงใหม่ เขต 2 ประชุมหารือร่วมกับสหกรณ์ออมทรัพย์ครู สาขาแม่ริม เรื่องแก้ไขปัญหาหนี้สินครู - 17 มิถุนายน 2024
- มูลนิธิรักษ์เด็กนำคณะผู้บริหารจากองค์การคินเดอร์ นอท ฮิลเฟ ประเทศเยอรมัน ร่วมหารือพัฒนาเยาวชนลูกหลานแรงงานข้ามชาติ - 17 มิถุนายน 2024