ร่วมกิจกรรมถวายความจงรักภักดี และถวายกำลังใจ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี”
วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. ดร.ไท พานนนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 1 นำคณะบุคลากร ร่วม “กิจกรรมถวายความจงรักภักดี และถวายกำลังใจ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี” โดยมี นายกฤษณ์ คงเมือง ผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ เป็นประธานในพิธี จุดธูปเทียนบูชาพระรัตนตรัย เปิดกรวยกระทงดอกไม้ธูปเทียนแพหน้าพระฉายาลักษณ์ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ถวายแจกันดอกไม้ นำกล่าวถวายความจงรักภักดี ผู้เข้าร่วมพิธีร่วมร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดี และเป็นการถวายกำลังใจ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2-139-1238x1600.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1-166-1600x1066.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/3-113-1600x1070.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/4-105-1600x1070.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/5-90.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/6-79.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/7-69-1600x1066.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/8-65-1600x1070.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/9-45-1600x1066.jpg)
- สพป.เพชรบูรณ์ เขต 1 ประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 1 ครั้งที่ 2/2567 - 21 กุมภาพันธ์ 2024
- สพป.เพชรบูรณ์ เขต 1 ร่วมกิจกรรมถวายความจงรักภักดี และถวายกำลังใจ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี” - 20 กุมภาพันธ์ 2024
- ประชุมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนขบวนการโรงเรียนพัฒนาตนเองเชิงพื้นที่จังหวัด (TSQM-A) - 19 กุมภาพันธ์ 2024