วันอังคารที่ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2562 เวลา 09.00 น. น.ส.ศศิธร วงษ์เมตตา ผู้ชำนาญการการบริหารการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำเขตตรวจราชการที่ 1. ได้มาเยี่ยมชม เพื่อให้คำปรึกษา นิเทศ กำกับ ติดตาม แผนพัฒนาคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปีการศึกษา 2562 ของ สพป.อ่างทอง โดยมี ดร.มโน ชุนดี ผอ.สพป.อ่างทอง กล่าวต้อนรับและแนะนำบุคลากรพร้อมนำเสนอผลการดำเนินงาน โดยมีรอง ผอ.สพป.,ผอ.กลุ่มภารกิจ/หน่วย บุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมรับนโยบายผู้ชำนาญการบริหารการศึกษาขั้นพื้นฐานในการติดตามแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปีการศึกษา 2562 ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จย่า 90 สพป.อ่างทอง
Latest posts by ณัชภัษสรณ์ สิริอัคคะโชติ (see all)