วันที่ 4 มีนาคม 2564 นายสุพรรณ หารธุจิต ผอ.สพป.ระยอง เขต 1 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการประเมินผลการปฏิบัติงานข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระยอง เขต 1 โดยมีรองผู้อำนวยการ สพป.ระยอง เขต 1 ประธานกลุ่มโรงเรียน ผู้อำนวยการกลุ่ม เข้าร่วมประชุม เพื่อกำหนดหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินผลการปฏิบัติงานข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/20210304_094656.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/20210304_094338.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/20210304_094344.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/20210304_094433.jpg)
- สพป.ระยอง เขต ๑ ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ ”สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี“ เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ - 3 มิถุนายน 2024
- สพป.ระยอง เขต 1 ร่วมประชุม เร่งแก้ปัญหาหนี้สินครู น้อมรับขับเคลื่อนนโยบาย “เรียนดี มีความสุข” - 1 มิถุนายน 2024
- การแข่งขันทางวิชาการด้านคณิตศาสตร์และวิทยาศาสตร์ ระดับนานาชาติ รอบสอง ระดับประเทศ ประจำปี พ.ศ. 2567 - 20 พฤษภาคม 2024