วันที่ 13 มีนาคม 2564 ณ สนามสอบโรงเรียนในสังกัด สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ดร.วันชัย บุญทอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วยนายธีรวัฒน์ คำศรี นายธวัชชัย คำวงศ์ และ ดร.พีระพรรณ ทองศูนย์ รองผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบ ในการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2563 พร้อมทั้งให้กำลังใจคณะกรรมการศูนย์สอบทุกสนามสอบและกำชับให้ดำเนินการจัดสอบเป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีความยุติธรรม โปร่งใส และปฏิบัติตามมาตรการควบคุมการแพร่ระบาดไวรัสโคโรน่า (Covid-19)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/32566.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/32568.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/99093.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/S__1490949.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/102524.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/S__29900867.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/S__29900868.jpg)