วันที่ ๙ เมษายน ๒๕๖๔ ดร.สุปรีชา ครูศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงสาลี สพป.นครราชสีมา เขต ๑ ได้เป็นประธานในพิธีในกิจกรรม “อำลาสถาบัน-บัณฑิตน้อย” และมอบวุฒิบัตรแก่บัณฑิตน้อยในระดับชั้นอนุบาลปีที่ ๓ และนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ โดยมีผู้ปกครองเข้าร่วมงาน ในกิจกรรมมีการรำบายศรีสู่ขวัญของนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๕ กราบขอขมาบูรพาจารย์ พิธีผูกข้อมือ และนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ มอบของที่ระลึกให้กับโรงเรียนบึงสาลี สพป.นครราชสีมา เขต ๑
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/788696.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/788681.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/788680.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/788686.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/788687.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/788688.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/788692.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/04/788699.jpg)