เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2562 นายเสนีย์ เรืองฤทธิ์ราวี ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 เป็นประธานรับมอบอาคารเรียนแพนดอร่า ภายใต้โครงการ แพนดอร่าเติมฝันเพื่อวันใส แด่น้องผู้ห่างไกลในชนบท ปีที่ 13 โรงเรียนบ้านดอนเขียว ต.ท่าคล้อ อ.เบญจลักษ์ จ.ศรีสะเกษ จากคุณนีลส์ เฮแลนเดอร์ รองประธานอาวุโส ด้านการผลิต และกรรมการผู้จัดการบริษัท แพนดอร่า โพรดักชั่น จำกัด
รับมอบอาคารเรียนแพนดอร่า ภายใต้โครงการ แพนดอร่าเติมฝันเพื่อวันใส แด่น้องผู้ห่างไกลในชนบท ปีที่ 13 โรงเรียนบ้านดอนเขียว
Latest posts by ว่าที่ร้อยตรี อมร ศรีอนันต์ (see all)