วันศุกร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2565 เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป นายรัฐอิสรา กงวงษ์ ผอ.สพป.หนองบัวลำภู เขต 2 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการจัดทำข้อมูลการประเมินผลการปฏิบัติงานตามข้อตกลงในการพัฒนางาน (PA) เพื่อจัดทำข้อมูล ผลการปฏิบัติงานตามข้อตกลงในการพัฒนางาน ตามข้อเสนอในการพัฒนางานตามหน้าที่และความรับผิดชอบในการบริหารจัดการศึกษา ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองบัวลำภู เขต 2 สายงานบริหารการศึกษา (ผอ.สพป.หนองบัวลำภู เขต 2 ) ให้เกิดประสิทธิภาพและประสิทธิผล ส่งผลต่อคุณภาพการศึกษาในพื้นที่ต่อไป ทั้งนี้ มีนายเจนภพ ชัยวรรณ รองผอ.สพป.หนองบัวลำภู เขต 2 พร้อมบุคลากร สพป.หนองบัวลำภู เขต 2 ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมลือคำหาญ สพป.หนองบัวลำภู เขต 2
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/กุมภาพันธ์-3.jpg)
- การแข่งขันศิลปะหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 70 ระดับศูนย์เครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา นากลาง 4 สพป.หนองบัวลำภู เขต 2 - 22 พฤศจิกายน 2022
- ประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษาที่บรรจุใหม่ ในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 2 - 14 มีนาคม 2022
- สพป.นภ 2 ร่วมโครงการพัฒนาสมรรถนะการอ่านขั้นสูงสำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น - 2 มีนาคม 2022