วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565 นายสุภชัย ปุริสาย ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย ดร.ปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 นางรุ่งนภา งามสง่า ผอ.กลุ่ม ICT ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านดอนข่า และโรงเรียนบ้านขุนหาญ เพื่อติดตามการเตรียมความพร้อมในการต้อนรับ พลเอก สุรยุทธ์ จุลานนท์ ประธานองคมนตรี พร้อมคณะ ที่จะเดินทางมาติดตามการจัดการเรียนการเรียนการสอนของโรงเรียนในกองทุนการศึกษา ภายใต้สถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (โCOVID-19) ในวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2565 ณ โรงเรียนบ้านดอนข่าและโรงเรียนบ้านขุนหาญ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/P1031710.jpg)