นางวิลาวัณย์ ไชยธรรม รอง ผอ.สพม.แพร่ เป็นประธานในการประชุมในรูปแบบออนไลน์ ในการชี้แจงแนวทางการนิเทศ ติดตามการขับเคลื่อนและการนำนโยบายทางการศึกษาสู่การปฏิบัติ ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564 ระหว่างสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาแพร่ กับโรงเรียนสูงเม่นชนูปถัมภ์ เพื่อรับทราบและนำนโยบายสู่การปฏิบัติ โดยมีคณะศึกษานิเทศก์ สพม.แพร่ เข้าร่วมนิเทศติดตามฯ ในวันที่ 22 มีนาคม 2565 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุม 3 สพม.แพร่
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4113.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4118.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4133.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4124.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4136.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4122.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4126.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__1392653.jpg)
- สพม.แพร่ จัดประกวดแข่งขันกิจกรรมภายใต้โครงการโรงเรียนสุจริต ประจำปี 2565 - 18 สิงหาคม 2022
- สพม.แพร่ ร่วมรับรางวัลการดำเนินงานพัฒนาสมรรถนะการอ่านขั้นสูงระดับ - 8 สิงหาคม 2022
- สพม.แพร่ ได้รับรางวัลองค์กรคุณธรรมต้นแบบโดดเด่น ระดับจังหวัดแพร่ - 8 สิงหาคม 2022