วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 09.30 น. นายจรัส ขนิษฐ์น้อย รองผอ.สพป.น่าน เขต 2 รักษาราชการแทน ผอ.สพป.น่าน เขต 2 พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ร่วมรับชม VDO CONFERENCE “การชี้แจงภารกิจของ สพฐ. เกี่ยวกับการเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร” ณ ห้องประชุมเสี้ยวดอกขาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาน่าน เขต 2
ในการนี้ ผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรทางการศึกษา ในสังกัด สพป.น่าน เขต 2 ร่วมรับชมด้วย
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2019/02/IMG_0217-840x560.jpg)
Latest posts by somjai (see all)
- ตรวจราชการและติดตามประเมินผลนโยบายและจุดเน้นของกระทรวงศึกษาธิการ - 23 ธันวาคม 2022
- ถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนธิราเทพยวดี - 7 ธันวาคม 2022
- สพป.น่าน เขต 2 จัดโครงการค่าย”เยาวชน…รักษ์พงไพร เฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี” ประจำปี 2565 - 30 กรกฎาคม 2022