ดร.วิเชียร ทรงศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 3 เยี่ยมนักเรียนโรงเรียนชุมชน 8 ราษฎร์อุทิศพิทยา ที่เข้าร่วมโครงการว่ายน้ำ เพื่อเอาชีวิตรอด เพิ่อเรียนรู้วิธีการช่วยเหลือตนเองและผู้อื่นในการจมน้ำ และเรียนรู้วิธีการว่ายน้ำ ณ โรงเรียนจันทราพระกิติคุณ อ.นครไทย จ.พิษณุโลก
- พิธีเปิดป้ายอาคารสำนักงาน สพป.พิษณุโลก เขต 3 - 10 สิงหาคม 2022
- สพป.พิษณุโลก เขต 3 ตรวจสอบคุณสมบัติบุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค. (2) - 9 มีนาคม 2021
- สพป.พิษณุโลก เขต 3 บริหารวงเงินเลื่อนเงินเดือนข้าราชการ - 8 มีนาคม 2021