![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209251.jpg)
วันที่ 31 สิงหาคม 2565 ดร.พยอม วงษ์พูล ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ทวีพัฒน์ ไมตรีจิตร์ รอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 3 เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมพัฒนาครู ผู้บริหารและบุคลากรทางการศึกษา เครือข่ายโรงเรียนอำเภอนครไทย 4 ตามหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินตำแหน่งการเลื่อนวิทยฐานะข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ โรงเรียนบ้านแยง อำเภอนครไทย จังหวัดพิษณุโลก โดยมี ดร.วินัย ปานโท้ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ดร.อุมาพร ปานโท้ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ และ ดร.ประภาพร ศิริสกุลวัฒนาพร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ร่วมเป็นวิทยากรในการอบรม
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209246.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209249.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209250.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209253.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209255.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209256.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209257.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209259.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__35209260.jpg)