วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. นางสาวรุ่งนภา ธิศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาน่าน เขต 1 ร่วมประชุมคณะกรรมการจังหวัดน่าน และหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดน่าน ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2566 ณ ห้องประชุมพระเจ้าสุริยพงษ์ผริตเดช ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดน่าน ทั้งนี้ได้กล่าวขอบคุณหัวหน้าส่วนราชการทุกท่าน และผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้อง ที่ร่วมเป็นเจ้าภาพ และเจ้าบ้านที่ดีต้อนรับ ดูแลความปลอดภัย อำนวยความสะดวก ให้แก่ผู้บริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ผู้บริหารโรงเรียน คณะครู และนักเรียน ในการจัดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 ภาคเหนือ จังหวัดน่าน ระหว่างวันที่ 3 – 5 กุมภาพันธ์ 2566 ที่ผ่านมา
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/186851.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/186853.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/186854.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/186855.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/02/186852.jpg)
- ประชุมเชิงปฏิบัติการ แนวทางการประเมินผลการปฏิบัติงานด้านการเงินบัญชีของสถานศึกษาที่เป็นหน่วยย่อย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน - 8 มิถุนายน 2024
- ประชุมชี้แจงสร้างการรับรู้การประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของบุคลากร และถอดบทเรียน ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาน่าน เขต 1 - 22 เมษายน 2024
- สพป.น่าน เขต 1 ประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาน่าน เขต 1 ครั้งที่ 9/2566 - 7 สิงหาคม 2023