วันที่ 7 มีนาคม 2566 นายสุภชัย ปุริสาย ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย นางสาวพีระพรรณ ทองศูนย์ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ 4 นายจิมจง ทองคำวัน รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ร่วมกิจกรรม “นุ่งผ้าไทยใส่บาตร” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 ซึ่งเป็นกิจกรรมที่ส่งเสริม การแต่งกายชุดผ้าไทยและกิจกรรมตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ณ หอประชุมพลังบุญฯ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055551-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055481-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055488-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055493-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055508-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055539-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055541-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055542-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055543-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055544-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055546-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/03/P1055548-1600x900.jpg)