วันที่ 3 มิถุนายน 2566 เวลา 17.00 น. นางช่อชะบา ชื่นบาน ผอ.สพป.ระยอง เขต 1 มอบหมาย นายธีระพงษ์ วีระชานนท์ รอง ผอ.สพป.ระยอง เขต 1 พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา กลุ่มพัฒนาครูและบุลากรทางการศึกษา สพป.ระยอง เขต 1 เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล
สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 โดยมีนายไตรภพ วงศ์ไตรรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดระยอง เป็นประธานในพิธี ณ บริเวณสนามสวนศรีเมือง อ.เมือง จ.ระยอง
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/158054-3.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/158040-3.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/158045-3.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/158041-3.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/158043-3.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/158042-3.jpg)
- สพป.ระยอง เขต ๑ ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ ”สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี“ เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ - 3 มิถุนายน 2024
- สพป.ระยอง เขต 1 ร่วมประชุม เร่งแก้ปัญหาหนี้สินครู น้อมรับขับเคลื่อนนโยบาย “เรียนดี มีความสุข” - 1 มิถุนายน 2024
- การแข่งขันทางวิชาการด้านคณิตศาสตร์และวิทยาศาสตร์ ระดับนานาชาติ รอบสอง ระดับประเทศ ประจำปี พ.ศ. 2567 - 20 พฤษภาคม 2024