ด้วย คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล จัดโครงการฝึกอบรม เรื่องการประเมินคาร์บอนฟุตพริ้นท์ขององค์กรเพื่อสิ่งแวดล้อมยั่งยืน (Carbon Footprint Organization for Sustainable Environment) จำนวน 2 รุ่น รุ่นที่ 1 ระหว่างวันที่ 22-23 ก.พ.2567 รุ่นที่ 2 ระหว่างวันที่ 6-7 มิ.ย.2567 ณ ห้องประชุม ชั้น 4 อาคารเทพพนม เมืองแมน คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล ผู้สนใจเข้าร่วมการอบรม สามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ตามเอกสารดังแนบ
- ประกาศ รับสมัครบุคคลทั่วไปเพื่อแต่งตั้งเป็นกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิในคณะกรรมการส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับคนพิการ - 5 กรกฎาคม 2024
- ขอเชิญเข้าร่วมงานสัมมนาหัวข้อเรื่อง “ภาพยนต์ไทยในมิติ SOFT POWER เพื่อเศรษฐกิจสร้างสรรค์สู่การพัฒนาที่ยั่งยืน” - 20 มิถุนายน 2024
- TEP Forum 2024 สร้างประเทศไทยเป็นสังคมแห่งการเรียนรู้ : เรียนรู้สู่สมรรถนะอย่างไร้รอยต่อ - 13 มิถุนายน 2024