วันพุธที่ 3 มกราคม 2567 นายอุทัย คำสีหา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 และว่าที่ร้อยตรีสุขสันต์ จวงพลงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและสร้างแรงบันดาลใจให้ผู้บริหารสถานศึกษา ครู และนักเรียน ณ โรงเรียนวัดพวงนิมิต อ.เขาฉกรรจ์ จ.สระแก้ว
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1-6-1600x1069.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/2-6.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/3-3.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/4-4.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/5-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6-3.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7-2.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ลงพื้นที่สร้างแรงบันดาลใจ-1131x1600.jpg)
- สพป.สระแก้ว เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศการเตรียมความพร้อมเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 - 29 พฤษภาคม 2024
- สพป.สระแก้ว เขต 1 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 “Kick Off สุขาดี มีความสุข” - 8 พฤษภาคม 2024
- สพป.สระแก้ว เขต 1 ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 1 พฤษภาคม 2024